เซ็นเซอร์วัดอุณหภูมิ 10° ถึง 55° เซลเซียส เครื่องตรวจฟังเสียงทารกพร้อมหน้าจอ LCD บนเครื่องของผู้ปกครอง มั่นใจในการเฝ้าฟังเสียงของทารก
| ชื่อแบรนด์: | Dayun |
| เลขรุ่น: | ABM01 |
| ขั้นต่ำ: | 60pcs |
| ราคา: | 14.51usd |
| รายละเอียดการบรรจุ: | Gift Box 122x70x102mm |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | TT |
ข้อมูลรายละเอียด
ได้รับการรับรอง:
CE, RoHS, FCC; UN38.3, MSDS, IEC62133, PSE, UL ,BSCI
ลำโพง:
40 มม. 4Ω 3W
อุณหภูมิในการจัดเก็บ:
-20º ~+60 ℃/f
ซีพียู:
HR1920A
คุณภาพเสียง:
ชัดเจน ตัดเสียงรบกวน
น้ำหนักอุปกรณ์:
75 กรัม
แสดง:
หน้าจอ LCD บนยูนิตหลัก
ระยะทาง:
20m (สูงสุด)
การพกพา:
กะทัดรัดและน้ำหนักเบา
Delivery Time:
1-7 Days
Supply Ability:
200k Pcs /month
เน้น:
จอภาพเด็กพร้อมเซ็นเซอร์วัดอุณหภูมิ
,เครื่องตรวจฟังเสียงทารกพร้อมหน้าจอ LCD
,เครื่องตรวจฟังเสียงทารก
คําอธิบายสินค้า
10o ถึง 55o เซลเซียส เซนเซอร์อุณหภูมิ ออดิโอ บาเบ้ มอนิเตอร์ พร้อมจอ LCD
เครื่องรับฟังเสียงทารกไร้สาย ให้บริการด้านการเฝ้าระวังเสียงทารกอย่างครบถ้วน พร้อมการส่งเสียงที่ชัดเจน และความสามารถในการตรวจสอบอุณหภูมิห้อง
ภาพรวมสินค้า
เครื่องรับฟังเสียงทารกไร้สาย ให้พ่อแม่สามารถติดตามความปลอดภัยและความสบายใจของทารกได้อย่างน่าเชื่อถือ ทั่วบ้านขณะที่ CPU HR1920A ที่มีความก้าวหน้า ส่งการส่งเสียงที่ไม่มีความผิดพลาดเสียงสดใส
อุปกรณ์ปกครองมีจอ LCD สว่างแสดงสถานะของแบตเตอรี่ ความแรงของสัญญาณ และการอ่านอุณหภูมิห้องพร้อมเครื่องเตือนสําหรับความเบี่ยงเบนของอุณหภูมิภายนอกช่วงความปลอดภัย.
ลักษณะสําคัญ
- การติดตามเสียงแบบไร้สายที่มีการเชื่อมต่อที่เรียบร้อย
- การออกแบบที่คอมแพ็คและเบาเพื่อการพกพาได้ง่าย
- อายุการใช้งานแบตเตอรี่ต่อเนื่องสูงสุด 18 ชั่วโมง
- กระแสทํางานสูงสุด 180mA สําหรับการทํางานที่ประสิทธิภาพ
- เครื่องตรวจจับอุณหภูมิที่ติดตั้งสําหรับการติดตามสภาพแวดล้อมห้อง
- ระยะทางการทํางานสูงสุด 20 เมตร
- การถ่ายทอดเสียงที่ชัดเจนและลดเสียง
-

รายละเอียดเทคนิค
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| กระแสการทํางาน | 180mA (สูงสุด) |
| คุณภาพเสียง | สะอาด ปิดเสียง |
| อายุแบตเตอรี่ | ถึง 18 ชั่วโมง |
| ผู้พูด | 40mm 4Ω 3W |
| การพกพา | หนาแน่น และ น้ําหนักเบา |
| แสงกลางคืน | ไฟกลางคืนอ่อนที่ติดตั้ง |
| การถ่ายทอดเสียง | อินเตอร์คอมเสียงสองทาง (แฮฟดูเพล็กซ์) |
| CPU | HR1920A |
| อุณหภูมิการทํางาน | 10o ~ + 55°C / F |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -20o ~ +60°C / F |
การใช้งาน
Dayun ABM01 Wireless Infant Audio Guardian เหมาะสําหรับห้องเลี้ยงเด็ก ห้องนอน และพื้นที่กลางแจ้ง ที่ผู้ปกครองต้องดูแลเสียงจากระยะห่างถึง 20 เมตรการเดินทางและสถานเลี้ยงเด็ก
![]()
รายละเอียดสินค้า
แบรนด์: Dayun. โมเดล: ABM01 ผลิตในจีน
การรับรอง: CE, RoHS, FCC, UN383, MSDS, IEC62133, PSE, UL, BSCI
ราคา: 14.51 ดอลลาร์ต่อหน่วย (ขั้นต่ําการสั่งซื้อ: 60 ชิ้น)
บรรจุ: กล่องของขวัญ (122x70x102 มม.)
ความสามารถในการจําหน่าย: 200,000 ชิ้นต่อเดือน
การจัดส่ง: 1-7 วัน การชําระเงิน: TT (การโอนโทรเลข)
การสนับสนุนและบริการ
การสนับสนุนทางเทคนิคที่ครบถ้วน, บริการรับประกัน, และการอัพเดทฟอร์มแวร์ที่สามารถใช้ได้ผ่านเว็บไซต์อย่างเป็นทางการของเรา. คู่มือผู้ใช้งานและคู่มือแก้ไขปัญหาให้เพื่อแก้ไขปัญหาอย่างรวดเร็ว.
การบรรจุและการขนส่ง
แพ็คเกจปลอดภัยในชุดใส่ฟองตามสั่ง พร้อมคู่มือการใช้งาน เครื่องปรับพลังงาน และคลิปเข็มขัด มีตัวเลือกการจัดส่งหลายแบบพร้อมข้อมูลการติดตาม
![]()
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
มีแบรนด์และรุ่นอะไรของเครื่องดูเสียงเด็กนี้?
เครื่องดูเสียงเด็กมาจากแบรนด์ Dayun เลขรุ่นคือ ABM01
Dayun ABM01 ออดิโอบายบี้มอนิเตอร์ถูกผลิตที่ไหน
Dayun ABM01 ออดิโอบายบี มอนิเตอร์ถูกผลิตในประเทศจีน
เครื่องดูเสียงเด็ก Dayun ABM01 มีใบรับรองอะไรบ้าง
ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับการรับรอง CE, RoHS, FCC, UN383, MSDS, IEC62133, PSE, UL และ BSCI
ราคาและปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ําของ Dayun ABM01 ออดิโอบายบี้มอนิเตอร์คืออะไร?
ราคาคือ 14.51 ดอลลาร์สหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐสหรัฐส
รายละเอียดการบรรจุและเวลาการจัดส่งของจอดูเด็กนี้คืออะไร?
ผลิตภัณฑ์มาในกล่องของขวัญ ขนาด 122x70x102 มิลลิเมตร และเวลาการจัดส่งระหว่าง 1 ถึง 7 วัน
ความจุของเครื่องดูเสียงเด็ก Dayun ABM01 คือเท่าไหร่?
ความสามารถในการจําหน่ายคือ 200,000 ชิ้นต่อเดือน
เดย์ออนยอมรับเงื่อนไขการชําระเงินอะไรสําหรับสินค้านี้?
หลักการการชําระเงินที่ยอมรับคือ TT (Telegraphic Transfer)